అలియా భట్ పై సంచలన కామెంట్స్ చేసిన అకాన్షా

0
11
akansha Ranjan COmments On Alia Bhat
akansha Ranjan COmments On Alia Bhat

తన బెస్ట్ ఫ్రెండ్, నటి అలియా భట్ తనతో ఎలాంటి యాక్టింగ్ చిట్కాలను పంచుకోలేదని ఆకాన్షా రంజన్ అన్నారు. ఆకాన్షా రంజన్ ఒక ప్రముఖ దినపత్రికతో మాట్లాడుతూ, అలియా నుండి ఏదైనా నటన చిట్కాలు వచ్చాయా అని అడిగారు. “లేదు, నాకు ఎటువంటి నటన చిట్కాలు రాలేదు. నటన చాలా ఆత్మాశ్రయమైనది. ఒక వ్యక్తి ఎలా వ్యవహరిస్తాడు అనేది మరొక వ్యక్తి ఎలా వ్యవహరించాలో కాదు.

ఇద్దరు నటులు ఒక సన్నివేశాన్ని ఒకే విధంగా చేయటానికి మార్గం లేదు. ఇది చాలా సాపేక్షమైన విషయం కాబట్టి నేను డాన్ ‘ చిట్కాలు తీసుకోవడం, నోట్స్ పంచుకోవడం సాధారణంగా నటులు చేసే పని అని అనుకోకండి “అని ఆమె అన్నారు.

అలియా చాల గొప్ప నటి అని నేను ఆమెకి ఫ్రెండ్ అయినందుకు గర్వపడుతున్నాను మరియు ఆమె తీసుకునే నిర్ణయాలు మరియు ఆమె ఎంచుకున్న పాత్ర గురించి నేను ఎప్పుడూ గర్వపడుతున్నాను. ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో వారి ఉమ్మడి స్నేహితుడి వివాహానికి వీరిద్దరూ హాజరయ్యారు.

అలియా చివరిసారిగా సడక్ 2 లో కనిపించింది. ఈ నటుడికి పైప్‌లైన్‌లో అనేక ప్రాజెక్టులు ఉన్నాయి. వీటిలో బ్రహంస్ట్రా, గంగూబాయి కతియావాడి, ఆర్ఆర్ఆర్ మరియు డార్లింగ్స్ ఉన్నాయి. మరోవైపు, నెట్‌ఫ్లిక్స్ యొక్క మోనికా, ఓ మై డార్లింగ్‌లో ఆకాన్షా కనిపిస్తుంది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here