గుడ్ న్యూస్: అమెజాన్ అలెక్సా తో దగ్గరలోని కోవిడ్ వ్యాక్సిన్, పరీక్ష కేంద్రాలను తెలుసుకోండి

0
9
Amazon Alexa Can Help To Locate Covid Vaccination Centers
Amazon Alexa Can Help To Locate Covid Vaccination Centers

కరోనా వైరస్ మూడవ వేవ్ వ్యాప్తి చెందుతున్న ఈ సమయంలో కోవిడ్ వ్యాక్సిన్ మరియు పరీక్ష కేంద్రాల కోసం వెతుకుతున్న వ్యక్తులు, మీకు గుడ్ న్యూస్. అమెజాన్ ఇండియా ఇప్పుడు తన వర్చువల్ అసిస్టెంట్ అలెక్సాను అప్‌డేట్ వచ్చేసింది, వినియోగదారులకు మరింత కోవిడ్ సంబంధిత సమాచారాన్ని కనుగొనడంలో సహాయపడుతుంది.

అమెజాన్ అలెక్సా ఇప్పుడు మీ కోసం సమీప ప్రాంతాలలో పరీక్ష మరియు టీకా కేంద్రాల గురించి సమాచారాన్ని అందిస్తుంది. ఇది టీకా లభ్యత, హెల్ప్‌లైన్ నంబర్లు, కోవిడ్ -19 ఉపశమనం కోసం దోహదపడే వివరాలు మరియు మరెన్నో సమాచారాన్ని అందిస్తుంది. ఈ విషయాన్ని అమెజాన్ ఇండియా మంగళవారం ప్రకటించింది.

కోవిన్ వ్యాక్సిన్ మరియు పరీక్ష కేంద్రాలకు సంబంధించిన సమాచారం కోవిన్ పోర్టల్, ఆరోగ్య మరియు కుటుంబ సంక్షేమ మంత్రిత్వ శాఖ వెబ్‌సైట్ మరియు మ్యాప్‌మైండియా నుండి సేకరించబడుతుందని అమెజాన్ ఇండియా ఇండియా తెలిపింది. భారతదేశంలో COVID-19 సంబంధిత లక్షణాలు మరియు కేసుల గురించి ఎకో స్పీకర్‌లు మరియు మరిన్నింటి ద్వారా సమాచారాన్ని పంచుకోవడానికి అమెజాన్ అలెక్సా గత సంవత్సరం అప్‌డేట్ చేయబడిందని గమనించాలి.

దీన్ని ఎలా వాడాలి? MapMyIndia సహాయంతో, ప్రయాణ దూరంతో పాటు సమీప COVID-19 పరీక్షా కేంద్రాన్ని కనుగొనడంలో అమెక్స్ వినియోగదారులకు సహాయపడుతుంది.

“అలెక్సా, నేను ఎక్కడ కోవిడ్ -19 పరీక్ష పొందగలను?” వంటి ప్రశ్నలను అడగడం ద్వారా మీరు దీన్ని ప్రారంభించవచ్చు.

సమీప టీకా కేంద్రాల గురించి సమాచారం పొందడానికి, “అలెక్సా, నేను ఎక్కడ కోవిడ్ వ్యాక్సిన్ పొందగలను?” అని చెప్పండి.

జత చేసిన స్మార్ట్‌ఫోన్ నుండి అలెక్సా వినియోగదారుల స్థానాన్ని గుర్తించి, ఆ ప్రదేశానికి సమీపంలోని టీకా కేంద్రాల జాబితాను అందిస్తుందని అమెజాన్ వివరిస్తుంది. దీని తరువాత, అపాయింట్‌మెంట్ బుకింగ్ కోసం వినియోగదారులు కోవిన్ పోర్టల్‌ను సందర్శించవచ్చు.

వినియోగదారులు ఇతర పిన్ కోడ్‌ల దగ్గర టీకా కేంద్రాల కోసం వెతకాలని అనుకుందాం, ఆపై టీకా సమాచారం అలెక్సా నైపుణ్యాన్ని ఉపయోగించండి. నైపుణ్యం మీకు పిన్ కోడ్, అలాగే మీకు సమాచారం అందించడానికి వయస్సు వర్గం కోసం అడుగుతుంది.

ఇది కాకుండా, అలెక్సా ఆరోగ్య మరియు కుటుంబ సంక్షేమ మంత్రిత్వ శాఖ వెబ్‌సైట్ నుండి సేకరించిన సమాచారం ద్వారా భారతదేశంలో కోవిడ్ వ్యాక్సిన్ పూర్తి రేట్ల గురించి అప్‌డేట్‌లను అందిస్తుంది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here